Goodluck Gozbert Simu Lyrics, Paroles

Simu

11 May 2020
24

Goodluck Gozbert Simu Lyrics

[Verse One]

Hello Baba ni mimi mwanao

Hii namba nimechukua Jeremiah hapa

Inasema niite nitakuitikia

Nitakuonyeshe magumu usiyo yajua mwanangu


Ya leo simu yangu hii

Napiga kwa imani tu

Nakuomba sikiliza Daddy

Naumia moyoni


Unaweza tunusuru na hili na hili

Manabii wale Baba ungewaambia kuna Corona

Au tunadanganywa ni bandia wanaonaga

Je umekaa kimya ukitazama wanayofanya



Mbona mwaka jana walituambia

Huu ni mwaka wa Bwana

Tumekaa mwaka ulianza shwari

Sasa hivi hatuelewi


Kila saa alama ya hatari

Ni mbaya habari

Wamekufa saba, walikufa sita

Mara ooh mnadanganywa wamefika kumi


Chorus

Mmmh acha ni sanitize

Ooh barakoa kidogo, nisishike pua

Mmmh acha ni sanitize

Ooh barakoa kidogo, nisishike macho…


Wakati nasubiri iii…

 

[Verse Two]

Heri matajiri tajiri

Wanaweza kununua mask

Wengine hizo pesa

Ndo tunategemea tule


Mama mama, ah muda wote ni presha

Maana watoto wake maisha ndo wanatafuta

Kwa siku kupata kwa siku tumezoea

Hatuna maisha kabisa ya akiba


Usipotuhurumia wewe ndo tumekwisha

Usipotuhurumia wewe ndo tumekwisha


Niliongea na waombaji

Nikawaambia tusiache kuongea

Maana adui ametumia mabaya mmh

Mi nakuamimi kuamini Baba

Mi nakuamimi mi kuamini


[Chorus]

Mmmh acha ni sanitize

Ooh barakoa kidogo, nisishike pua

Mmmh acha ni sanitize

Mmmh barakoa kidogo, nisishike macho…

 

Wakati nasubiri iii…

Wacha ni sanitize

(Asante)


Other song(s) of Goodluck Gozbert

Trendings Lyrics

00:00 00:00