Harmonize Pipe Industries

Pipe Industries

Artist : Harmonize

Release at : 17 Mar 2020

Harmonize Pipe Industries Lyrics

Pipes Industry, mkombozi wa mabomba

Pipes Industry, mambo yote sasa bomba

Pipes Industry, mkombozi wa mabomba

Pipes Industry, mambo yote sasa bomba


Hmm sambamba na dira ya serikali, ya awamu ya tano

Yenye nia ya kusambaza maji safi salama

Majitaka tunayatupa mbali, elfu mbili ishirini na tano

Kote tanzania tunywa yaliyo safi salama


Hmm tuwakabidhi hilo jukumu, Pipes Industry

Maana wengine kelele usithubutu

Ndio mabingwa wa mabomba magumu, Pipes Industry

Kutumia miaka milele hayashiki kutu



Tena hayatengenezwi mbali ni hapa hapa Tanzania

Wawekezaji hodari wazawa wa Tanzania

Bomba imara ngangari kivyovyote utavyotumia

Hata bei yake sio Ghali ni nafuu kwa Mtanzania,hiyo yote


Pipes Industry, mkombozi wa mabomba

Pipes Industry, mambo yote sasa bomba

Pipes Industry, mkombozi wa mabomba

Pipes Industry, mambo yote sasa bomba


Mabomba hayo hutumika, kwenye miradi ya ujenzi

Kilimo umwagiliaji, hadi migodi ya madini

Hupitisha maji taka kadhalika

Kupasuka hayawezi, hata kwa wafugaji

Ndio chaguo lao niamini eeh eeh

Mabomba yanayokidhi ubora

Viwango vya Taifa na Kimataifa

ISO na TBAC


Tena hayatengenezwi mbali, ni hapa hapa Tanzania

Wawekezaji hodari, wazawa wa Tanzania

Bomba imara ngangari, kivyovyote utavyotumia

Hata bei yake sio Ghali, ni nafuu kwa Mtanzania

Hiyo yote


Pipes Industry, mkombozi wa mabomba

Pipes Industry, mambo yote sasa bomba

Pipes Industry, mkombozi wa mabomba

Pipes Industry, mambo yote sasa bomba


Asa watanzania wote wameyaona, wanayapenda

Hadi Magufuli ameyaona, anayapenda

Asa watanzania mabomba wameyaona, wanayapenda

Magufuli mabomba ameyaona, anayapenda