Ibraah Magufuli

Magufuli

Artist : Ibraah

Release at : 21 Jun 2020

Ibraah Magufuli Lyrics

Mi kura yangu ni ya Magufuli 

Mwingine wa nini tena?

Hata wakileta ubabe

Kura yangu sitoigawa


Wapinzani watoke sufuri

Magufuli aongoze tena

Kwa ukubwa juhudi zake

Azidi kuyaweka mambo sawa


Mwenye busara mstahimilivu

Anayapinga maovu

Magufuli wa kujivunia

Na kwa nini asipendwe?



Yaani kila idara yenye wazembe

Wenye kufanya maovu

Wenyewe tumeshuhudia 

Alivyowaweka pembeni


Darsalema mwendo kasi

Na flyover tupande, na upiye

Kila kata ina zahanati

Magufuli haki ujigambe, na upite



Tunang'ang'ana hatukuachi

Magufuli ulo jawa haki

Mwenyezi Mungu akulinde


Yaani we na mii

Wote tumchageue (Magu)

Magu, Magu tunampenda (John Pombe Magufuli)

Baba Johni Pombe, tuna imani na wee

Magu, Magu (John Pombe Magufuli)


Magu  mwenye moyo wa kuijenga Tanzania

Magu, Magu (John Pombe Magufuli)

Basi tumchague aende kumalizia

Magu, Magu (John Pombe Magufuli)....