Fermer
255
Lava Lava Corona lyrics

Ee Mola

Waja wako tumesimama, tuonyeshe suluhisho

Kutwa tumeshika tama, Hatuishi masikitiko

Ama hizi ndo zile zama, ziloandikwa za mwisho

Mtoto analia baba mama, wote manung'uniko


Nilidhani utani, wanatudanganya

Waongo nikawaona, nikawaona

Si unajua vijana wa maskani, wajuaji sana

Eti, Bongo hakuna Corona, Corona


Mara kitimu timu

Nasikia habari, kila nikipita

Waziri Umi mwalimu

Katangaza tayari, kuna waadhirika

Makundi kundi matimu

Tamko la serekali, marufuku kukusanyika

Ukanipata wazimu

Nitapata wapi ugali? Show zote zimevunjika


Mmmh sekondari, primary, na vyuo vyote vifungwe

Ukiona una mbaya dalili, muone doctor usivunge

Eeh hili ngojwa hatari, kabisa tujichunge

Usije ukafanya siri, itakuua


Corona, corona eeh! Unataka nini?

Corona, corona eeh! Kwetu umefuata nini?

Corona, corona eeh! Umekosea nini?

Corona, corona eeh! Utaondoka lini?


Moyo umetanda hofu, masikini mimi

Ndugu zangu walotoka Europe, wote wako karantini

Ishamkumba SK, wasi wangu Salam

Na yule Mwana FA, washaposti Instagram

(Sorry, naomba kurudia kidogo kipande hiki kimenihuzunisha sana)

Ishamkumba SK, wasi wangu Salam

Na yule Mwana FA, washaposti Instagram

Eeh na sasa Wasafi kweupe, hakuna watu ofisini

Naona marupe rupe, jamani tuwe makini


Sekondari, primary, na vyuo vyote vifungwe

Ukiona una mbaya dalili, muone doctor usiunge

Eeh hili ngojwa hatari, kabisa tujichunge

Usije ukafanya siri, itakuua


Corona, corona eeh! Unataka nini?

Corona, corona eeh! Kwetu umefuata nini?

Corona, corona eeh! Umekosea nini?

Corona, corona eeh! Utaondoka lini?


Mikono kwa sabuni, osha osha

Kwa sekunde ishirini, osha osha

Vaa mask usilete uhuni, osha osha

Ukiwa nyumbani ofisini, osha osha