Marioo AYA Lyrics

Mmmmh mmmmhh


[Verse One]

Ndo kusema kwamba

Nina bahati mbaya ama nyota imefifiaa

Maana sio kweli kila siku mimi ndo naumiaaa

Ndo kusema kwamba sura yangu mbaya

Haina hulka ya kuvutia

Maana sio kweli kila siku mimi ndo naumiaaa


Ina maana penzi lingekua chombo cha usafiri

Ningekosa hata sehemu ya kusimama

Ningewezaje nitawezaje

Au labda mapenzi hufaa kwa matajiri

Halafu mi apa sina maana

Sa nitaanzaje nitaanzaje


Inawezekanaje nikose kufurahi

Siku zote ninazoishi na uhai

Najua mungu hapendi walimwengu mna via

Nikisema niage nitakua najilaghai

Moyo utakuwa bado unanidai

Acha niweke imani ipo siku nitaridhishwa


AYA, AYA, AYA, AYA


[Verse Two]

Na sinacho maanisha mnakijua

Kuyakosa mapenzi inanitesa

Sawa nakua nayaona

Sa mbona yananizidia

Hivi ninacho maanisha mnakijua

Upweke  unanitesa


Halafu nakua nayaona

Wengine wana enjoy aaah

Ingekuwa gambe ndo dawa ya mawazo

Ningekunywa nilewe aah

Nilewe nilewe nilewe


Inawezekanaje nikose kufurahi

Siku zote ninazoishi na uhai

Najua mungu hapendi walimwengu mna via

Nikisema niage nitakua najilaghai

Moyo utakuwa bado unanidai

Acha niweke imani ipo siku nitaridhishwa


AYA, AYA, AYA, AYA


Marioo AYA, lyrics, paroles

Marioo AYA