Mbosso Fall Lyrics

Aaah eeh

(It's S2kizzy beiby)


Pendo limenizidia

Acha niseme niseme

Dozi imeniingia

Baby je t'aime, je t'aime


Hapo hapo shikilia

Mwaego ndo penye ndo penye

Moja subiria

Baby niheme niheme



Dereva wa moyo wangu

Usinipeleke puta puta (Puta)

Taratibu mwenzangu

Penzi njia yenye matuta (Tuta)


Amepinga nimepinga

Penzi hamwezi futa (Futa)

Nakula kwa raha zangu

Nyama mpaka mfupa (Fupa)


Kisura cha upole

Kama mama yangu (Talalala)

Unifunde kwa mkole

Uwe somo yangu (Talalala)



Huba tulisosomole

Chozi kwa matandu (Talalala)

Nile bungo kwa kidole

Mambo chambu chambu


Baby you make me

Ayee, ayee ayee!

You make me fall in love

Ayee, ayee ayee!


And I go tell my mama

Ayee, ayee ayee!

And I go fall in love

Ayee, ayee ayee!


Pole Dear Ex

Mwenzako nipo salama eee salama

Mambo ya mastress

Nishasahau hizo zama ee hizo zama


Afu sizeeki

Nadekezekwa utadhani mwana ee mwana

Tena mchoyo hakiombeki

Pendo sio la kugawana eeh gawana


Eeh penzi si la kudokoa doko

Ooh doko

Nakula kwa kunyofoa nyofo

Ooh nyofo


Kama embe nalipopoa popo

Ooh popo

Huku tunajifotoa photo

Ooh photo


Kisura cha upole

Kama mama yangu (Talalala)

Unifunde kwa mkole

Uwe somo yangu (Talalala)


Huba tulisosomole

Chozi kwa matandu (Talalala)

Nile bungo kwa kidole

Mambo chambu chambu


Baby you make me

Ayee, ayee ayee!

You make me fall in love

Ayee, ayee ayee!


And I go tell my mama

Ayee, ayee ayee!

And I go fall in love

Ayee, ayee ayee!


(Kwa Mix Lizer)


Pole Dear Ex

Mwenzako nipo salama eee salama

Mambo ya mastress

Nishasahau hizo zama ee hizo zama



Mbosso, Fall, lyrics

Mbosso Fall

  • Artist : Mbosso
  • Release at : 19 Nov 2020
  • Views : 1429