Zuchu Nisamehe Lyrics, Paroles

Nisamehe

13 April 2020
1.9K

Zuchu Nisamehe Lyrics

Kukuhin,i kusokwisha umeangukia pemani

Roho ya ni, dadarika, kashantoka shetwani

Nimeumbiwa makosa, mwanadamu na mimi

Moyo umekunja ndita, nikumiss jamani


Ngumu safari ilifanya njiani ushukie

Ukakosa siti milika gari lako mwenyewe

Nikajiweka masharti nikajiona mi ndo mie

Kweli mbaya hali sina wema hakosi ye


Nisamehe

Nisamehe

Nisamehe


Nisamehe


Chozi dibwi dibwi, nachanganyikiwa na vilio sishikiki

Niko magharibi lizamapo juu, wewe upo mashariki

Zawadi vipochi, vijisi vipipi, nazimiss chocolate

Nimekwama there nilivyonyongea huba zako sizipati


Tabibu, kunikomesha umepata toto la Kitanga

Sababu, umeichoka jeuri yangu ya Kipemba

Lile gugu, limeniisha kabisa beiby hali nanga

Aibu, wananicheka wajinga rudi nakuomba


Ngumu safari ilifanya njiani ushukie

Ukakosa siti milika gari lako mwenyewe

Nikajiweka masharti nikajiona mi ndo mie

Kweli mbaya hali sina wema hakosi ye


Nisamehe

Nisamehe

Nisamehe

Nisamehe


Nikikaa nawaza nimwingie kwa style gani?

Nimlilie aseme nami mbaya, kasahau tisheti nyumbani

Nashindwa kujizuia, uvumilivu unanishinda kwanini?

Nikimpigia kusudi zake, Akipokea 'Ati Hello' wewe nani?


Iiiiii, namba kakupa nani?

Iiiiii, mara aah we kumbe wewe unafanya issue gani

Mi msanii, anajua ina maana hanioni kwenye TV

Ah ai wewe, ah aiii wewe


Other song(s) of Zuchu

Trendings Lyrics

00:00 00:00