Harmonize Never Give Up Lyrics, Paroles

Never Give Up

13 Mars 2020
55

Harmonize Never Give Up paroles

Harmonize - Never Give Up


Aii ooh no

Ooh Lord have mercy

Iyee iyee eeh eeh

Konde boy


Let me tell you my story

Nimezaliwa Mtwara Tanzania

Huko kijijini Chitoholi

Hapa mjini nimezamia



Ndoto zilikuwa kucheza boli

Mara ghafla kwa muziki zikahamia

My daddy am sorry

Swala tano kupenda uliposikia


Kama utani si nikaanza kuimba

Mungu si Athumani nikakutana na Simba

Akanipiga company japo kuna walo pinga

Kwamba sina kipaji


'Ninakupenda malaika'

'Malaika' '...umeuharibu sana huo wimbo'

'Ulikuwa unafanya mazoezi nnje hapo eeh'

'Ndio'

'Nilikusikia, nilishakupa NO tangia mwanzoni'

'NO, make me sing'


Fitina za ndani ndani mara 'Harmo' anavimba

Atapendwa na nani? Mmakonde wa Tandahimba

Nikajipa imani ipo siku nitashinda

Maana Mola ndo mpaji


Eeeh

Now I make my paper(my paper)

And I bless my family

Pole walonicheka(nicheka)

Enzi navaanga kanda mbili


So


Never, Never, Never

Never, Never, Never, Give up!

Never, Never, Never

Usikate tamaa maana Mungu anakuona


Never, Never, Never

Never, Never, Never, Give up!

Never, Never, Never

Usikate tamaa, hangaika kila kona


(Konde! Konde! Konde!)


I remember Mama told me my boy

Binadamu hawana wema

Watakuchekeaga usoni

Ukiwapa kisogo wanakusema


Usihifadhi chuki moyoni

Yalipe mabaya kwa mema

Jifanye hukumbuki huyaoni

Ndo maandiko yanavyosema


Nilimtanguliza Mungu kwa Swala

Mara ghafla kaja mzungu Sarah

Ah, thank you my beiby

You love me, you support me

I love you too


Shout out to my nigga Jose wa Mipango

Jabulanti, Choppa, I got love for you

Mnyama Mkali, Budda na Mcha Jambo

Waambie tunapita so mikono juu


Najua maisha safari, mimi bado sijafikaga

Long way to go

Ila naiona afadhali, kulala uhakika

Na kula sio ka before


Debe kwa Azizi Ali, Mbaghala, Tandika

Kimara na Kariakoo

Ghetto na kibatari, kiangazi masika

Ikaja mvua vyote vyako


Now I make my paper(my paper)

And I bless my family

Pole walonicheka(nicheka)

Enzi navaanga kanda mbili


So


Never, Never, Never

Never, Never, Never, Give up!

Never, Never, Never

Usikate tamaa maana Mungu anakuona


Never, Never, Never

Never, Never, Never, Give up!

Never, Never, Never

Usikate tamaa, hangaika kila kona


(Cheering)


Oh My God, its Spencer


(Cheering)


Autres paroles de Harmonize

Tendances

00:00 00:00