Queen Darleen Bachela

Bachela

:   Queen Darleen

:   Lava Lava

:   02 Apr 2020

Queen Darleen Bachela paroles


Eti Lava utaoa lini, mbona unazingua?

Wazuri wengi mjini, wezi wanachukua

We kutwa ubishoo, nywele kuchange mitindo

Wanakuona wafoo, kila siku uko single


Moyo wa kupenda sina ya nini nijipe homa

Si huyu ni mwana Stamina rafiki yake Roma


Si unajua, ndoa majaliwa nasubiria apange Maulana

Atanitunukia, bado naula ujana




Ujana maji ya moto utakuunguza (Nitakuunguza)

We pita peku mpoto tutakuuguza


Kwanza kuolewa raha, oh nah nah wili wili

Ona mume wangu hii spa, atumiliki wawili wili


Umenikumbusha kule Insta udaku

Wanasema mume umekwara

Ati umefuata hela, ukakubali kuolewa mitara


Hutanishauri mimi, wakati wangu ndo sasa

Mimi mtoto wa mjini

Kula bila shida chini, acha nile bata

Nijipe stress za nini?


Bora niwe bachela

Sitaki kujifunga funga, kujibana bana

Niwe bachela

Kwanza naona mapenzi Faida hayana


Bora niwe bachela eh

Huo ni utoto unajidanganya

Niwe bachela

Unayoyafanya mwisho hayana

Bora niwe bachela!


Dada Darleen acha kunichachafya

Uliza kilomkuta Dangote

Sijui kangombana na Tanasha

Ametu-unfollow wote


Mapenzi ya siku hizi

Shemeji Lokole mwongoza umbea

Mkigombana tu kashatizi Insta nzima yameshaenea


Ndio maana nimetulia

Navuta pumzi staki kwenda mbio

Mambo ya kujifanya hodari eti mjuzi

Ujuzi huo kwio


Tukiachana na yote

Mimi bado sikuungi mkono

Wasafi wote

Mnaonekana mnapenda ngono


Hutanishauri mimi, wakati wangu ndo sasa

Mimi mtoto wa mjini

Kula bila shida chini, acha nile bata

Nijipe stress za nini?


Bora niwe bachela

Sitaki kujifunga funga, kujibana bana

Niwe bachela, kwanza naona mapenzi

Faida hayana


Bora niwe bachela eh

Huo ni utoto unajidanganya

Niwe bachela

Unayoyafanya mwisho hayana


Mabachela piga kelele(Weee)

Piga kelele moja(Weee)

Kelele mbili(Weee weee)

Piga kelele tatu(Weee...)


Wenye wapenzi piga kelele(Weee)

Walio oa(Weee)

Tulio olewa je?(Weee...)