Zuchu Kwaru Lyrics, Paroles

Kwaru

13 April 2020
3K

Zuchu Kwaru Lyrics

Mmmh aaah aah, mmmh aaah

Aaaah, aah


Roho ingekuwa na macho ungejionea

Moyo haufanyi kificho ukiotea

Mimi kifigiso nacho ungeongea

Mwili wangu rojorojo nanyong'onyea


Chungu nilichopika wamepakua wenzangu

Huruma napokutishwa wamechukua wezangu


Na kitabu chetu cha mapenzi, kurasa wamechanachana

Hazisomeki tena tenzi, vimepoteza maana


Mpofu moyo wangu, ulishindwa ona

Hukuandikwa wa kwangu limenikaba nalitema


Kwaru kwa kwaru kwaru

Kachukua kisu ye anaukwarua

Kwaru kwa kwaru kwaru

Moyo wangu unaumia

Kwaru kwa kwaru kwaru

Ye kwa nguvu anaukwarua

Kwaru kwa kwaru kwaru

Jamani moyo wangu unaumia


Eh langu tatizo

Nachuna najimaliza

Mi nakesha kumwaza

Naweweseka lake jina, ooh jina

Oh basi kwa unyonge najikaza niache kulia

Maana kwake bahati sina, ooh sina

Maumivu ameipora furaha yangu

Oooh amekwenda nayo

Na zangu mbivu zimeniozea

Hasara kwangu, oooh yatapita hayo


Mpofu moyo wangu, ulishindwa ona

Hukuandikwa wa kwangu limenikaba nalitema


Kwaru kwa kwaru kwaru

Kachukua kisu ye anaukwarua

Kwaru kwa kwaru kwaru

Moyo wangu unaumia

Kwaru kwa kwaru kwaru

Ye kwa nguvu anaukwarua

Kwaru kwa kwaru kwaru

Jamani moyo wangu unaumia

Other song(s) of Zuchu

Trendings Lyrics

00:00 00:00